Mbinu za Uwajibikaji wa Kijamii Kipimo cha Jamii cha Utendakazi na Ukaguzi wa Kijamii

March 8, 2017 | 2:40 pm

Mbinu za Uwajibikaji wa Kijamii Kipimo cha Jamii cha Utendakazi na Ukaguzi wa Kijamii
Version
Download 2206
File Size 967.38 KB
File Count 1
Create Date March 8, 2017
Last Updated April 15, 2021
Download
or download free
[free_download_btn]

Description

Kijitabu hiki ni cha lugha mbili; Kiswahili na Kiingereza.

Kijitabu hiki kimeundwa kwa kutambua ongezeko la ufahamu kuwa mashirika ya kijamii na watu binafsi wana wajibu muhimu wa kutekeleza katika kuchangia uwajibikaji wa wafanyakazi wa serikali katika utoaji wao wa huduma za umma.Kupitia kwa kijitabu hiki, taasisi ya maswala ya kiuchumi inatarajia kuwatambulisha wananchi kuhusu kipimo cha jamii cha utendakazi na taratibu za ukaguzi wa kijamii.

Categories & Tags

Similar Downloads

No related download found!
IEA Kenya